Token (8.x-1.14) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Value
fil: Halaga

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Name
fil: Pangalan

en: Book
fil: Aklat

en: Path
fil: Landas

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Roles
fil: Mga papel

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: Menus
fil: Mga menu

en: Direction
fil: Direksiyon

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Language name
fil: Pangalan ng wika

en: File byte size
fil: Laki ng byte ng talaksan
