Token (8.x-1.9) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Number
ta: எண்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Parents
ta: பெற்றோர்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Book
ta: நூல்

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: About
ta: பற்றி

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்
