Toolshed (2.0.0-beta17) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: File extensions
ta: கோப்பு நீட்சிகள்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Any
ta: ஏதும்

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்
