Total Control Admin Dashboard (3.0.2) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Menu
ta: பட்டி

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: No content types available.
ta: எந்தவொரு உள்ளடக்க வகைகளும் இல்லை.

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு குறிப்புரை
ta[1]: குறிப்புரை
