Total Control Admin Dashboard (3.0.3) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Disable
vi: Tắt

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Yes
vi: Có

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Email
vi: Thư điện tử

en: no
vi: không

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: Contains
vi: Chứa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: User Accounts
vi: Tài khoản người dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: No content types available.
vi: Không có kiểu nội dung hợp lệ.

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: 1 comment | @count comments
vi[0]: 1 bình luận

en: Offset
vi: Độ dịch

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Add content type
vi: Thêm kiểu nội dung

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Field UI
vi: Giao diện quản lý trường

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
