Total Control Admin Dashboard (8.x-2.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
