Tracardi (1.0.2) - en to th translation catalogue (5 entries)

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Personalization
th: การทำให้เป็นส่วนตัว
