Activity Tracker (1.0.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Comments
fil: Mga puna

en: Last updated
fil: Huling binago

en: new
fil: bago

en: Name
fil: Pangalan

en: Published
fil: Inilathala

en: 1 new | @count new
fil[0]: 1 bago
fil[1]: @count bago

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Recent content
fil: Mga nilalaman na kumakailan lamang
