Activity Tracker (1.1.0) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: new
cy: newydd

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: Name
cy: Enw

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Tracker
cy: Traciwr

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: 1 new | @count new
cy[0]: 1 newydd                                        @count newydd

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: The date the node was last updated.
cy: Dyddiad y ddiweddarwyd y nod ddiwethaf.

en: The node ID of the node.
cy: ID nod o'r nod.

en: User posted or commented
cy: Cofnod neu sylw a roddodd y defnyddiwr
