Activity Tracker (1.1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Name
ta: பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒரு புதியது
ta[1]: புதியது

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்
