Activity Tracker (1.1.0) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Name
ta: பெயர்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒன்று புதியது
ta[1]: @count புதியவை

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: My recent content
ta: என் சமீபத்திய உள்ளடக்கம்
