Tragedy of the commons (1.0.8) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Results
vi: Kết quả

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: button
vi: nút

en: Enter Password
vi: Gõ mật khẩu

en: Affiliation
vi: Sự xác định tư cách tác giả
