Trance (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (29 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Explanation or submission guidelines
cy: Eglurhad neu cyflwyniad o ganllawiau

en: Edit
cy: Golygu

en: Name
cy: Enw

en: Help
cy: Cymorth

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Custom
cy: Addasu

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
cy: %type: %title diwygiad %revision wedi ei ddileu.

en: Create @name
cy: Creu @name

en: Revision information
cy: Gwybodaeth diwygiad

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: Revert to earlier revision
cy: Dychwelyd at ddiwygiad cynharaf

en: Delete earlier revision
cy: Dileu diwygiad cynharaf
