Trance (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Explanation or submission guidelines
vi: Giải thích hoặc hướng dẫn cho bài biết

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Help
vi: Trợ giúp

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
vi: @type: đã xóa %title bản duyệt %revision.

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản
