Transform API (1.0.0-rc18) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: List
fil: Listahan

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Block
fil: Tipak

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: System
fil: Sistema

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Save blocks
fil: Pangalagaan ang mga tipak

en: Save block
fil: Pangalagaan ang tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: (No subject)
fil: (Walang pamagat)

en: Language name
fil: Pangalan ng wika

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Language switcher (@type)
fil: Tagapagpalit ng wika (@type)

en: Weight for @block block
fil: Timbang para sa tipak na @block

en: Region for @block block
fil: Pook para sa tipak na @block
