Transform API (1.0.0-rc9) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: List
ta: பட்டியல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Include
ta: உள்ளிணை

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Save blocks
ta: தொகுதிகளைச் சேமிக்க

en: The block settings have been updated.
ta: தொகுதித் தொகுப்புகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன

en: Save block
ta: தொகுதியினைச் சேமிக்க

en: The block configuration has been saved.
ta: தொகுதியின் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: (No subject)
ta: (பொருள் இல்லை)

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Language switcher (@type)
ta: மொழி மாற்றி (@type)

en: Format settings:
ta: வடிவமைப்பு அமைவுகள்:

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Weight for @block block
ta: @block பெட்டியின் எடை

en: Region for @block block
ta: @block பெட்டியின் பகுதி

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: Comment list
ta: கருத்து பட்டியல்

en: Broken/Missing
ta: உடைந்த / காணாமல்
