Travel profile (8.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Image
cy: Delwedd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Help
cy: Cymorth

en: Core
cy: Craidd

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Details
cy: Manylion

en: Price
cy: Pris

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Tools
cy: Arfau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Blocks
cy: Blociau

en: Rating
cy: Amcangyfrif

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
