Trinion backend (1.0.2) - en to cy translation catalogue (29 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: E-mail
cy: E-bost

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Field
cy: Maes

en: View
cy: Gweld

en: History
cy: Hanes

en: Add item
cy: Ychwanegu eitem

en: Text
cy: Testun

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Payment
cy: Taliad

en: Company
cy: Cwmni

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Close
cy: Yn agos

en: reply
cy: ateb

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: Full name
cy: Enw llawn

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: comment
cy: sylw

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
