Trinion backend (1.0.2) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: reply
fil: tumugon

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid
