Trinion backend (1.0.3) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Field
ta: புலம்

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Text
ta: உரை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Close
ta: மூடு

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: comment
ta: கருத்து

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை
