Trinion base (1.0.3) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Remove
cy: Symud

en: On
cy: Ymlaen

en: Reset
cy: Ailosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Field
cy: Maes

en: Default
cy: Diofyn

en: Picture
cy: Darlun

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
