Trinion base (1.0.3) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: On
ta: சரி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Bulk edit
ta: மொத்தமாக தொகு

en: Field
ta: புலம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Picture
ta: படம்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்
