Trinion change log (1.0.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Author
fil: May akda

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
