Trinion change log (1.0.2) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Author
cy: Awdur

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: Field
cy: Maes

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: History
cy: Hanes

en: Node type
cy: Math o nod

en: Node
cy: Nod

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Change date
cy: Newid dyddiad

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
