Trinion CRM (1.0.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: All
fil: Lahat

en: Post
fil: Paskil

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
