Trinion CRM (1.0.0) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Description
vi: Mô tả

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Number
vi: Số

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Default
vi: Mặc định

en: Text
vi: Văn bản

en: Total
vi: Tổng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: All
vi: Tất cả

en: Post
vi: Bài gửi

en: Off
vi: Tắt

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Vendor
vi: Nhà sản xuất

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Company
vi: Công ty

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Company name
vi: Tên công ty

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
