Trinion mail (1.0.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Subject
fil: Paksa

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
