Trinion mail (1.0.0) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Default
vi: Mặc định

en: Text
vi: Văn bản

en: Files
vi: Các tập tin

en: Page
vi: Trang

en: Sender
vi: Người gửi

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
