Trinion mail (1.0.2) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: E-mail
cy: E-bost

en: Subject
cy: Testun

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Default
cy: Diofyn

en: Text
cy: Testun

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Page
cy: Tudalen

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: From address
cy: Gan gyfeiriad

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
