Trinion SUO (1.0.1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Author
te: రచయిత

en: Description
te: వివరణ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Name
te: పేరు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Change date
te: తేదీని మార్చు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
