Trinion SUO (1.0.1) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: On
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Length
vi: Chiều dài

en: Text
vi: Văn bản

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: All
vi: Tất cả

en: hours
vi: giờ

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Price
vi: Giá

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Student
vi: Sinh viên

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Free
vi: Rảnh

en: Answers
vi: Trả lời

en: Change date
vi: Thay đổi ngày

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
