Trinion tel (1.0.2) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Description
fil: Paglalarawan

en: view
fil: tingnan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
