Trinion zadachnik (1.0.4) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Private
vi: Riêng tư

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Project
vi: Công trình

en: File
vi: Tập tin

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Number
vi: Số

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Off
vi: Tắt

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Example
vi: Ví dụ

en: Role
vi: Vai trò

en: Task
vi: Tác vụ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: New
vi: Mới

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: today
vi: hôm nay

en: Asc
vi: Tăng dần
