Trinion zadachnik (1.0.5) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: File
cy: Ffeil

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Default
cy: Diofyn

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Comment
cy: Sylw

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
