Trustpilot API (1.0.0-beta2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Path
fil: Landas

en: Client
fil: Kliyente

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
