Tupas Authentication (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.
