Tweet Feed (4.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Account Name
ta: கணக்கின் பெயர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்
