Twig UI Templates (1.0.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo
