Type Style (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Other
vi: Khác

en: Color
vi: Màu sắc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Icon name
vi: Tên biểu tượng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
