Type Tray (1.2.6) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: List
vi: Danh sách

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Other
vi: Khác

en: Grid
vi: Lưới

en: Search...
vi: Tìm kiếm...
