Typed.js (1.0.2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
