Typed Link (2.0.1) - en to vi translation catalogue (5 entries)

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: General
vi: Tổng quát

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Allowed values list
vi: Danh sách các giá trị được phép

en: Default value
vi: Giá trị mặc định
