Typed Link (8.x-1.1) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Open link in new window
te: లంకెను కొత్త విండోలో తెరువు

en: General
te: సాధారణ

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ
