UB Heidelberg WissKI Theme (1.0.1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: content
fil: nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
