UB Heidelberg WissKI Theme (1.0.2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Image
ta: படம்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
