Uber Publisher Core (8.x-5.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Last update
fil: Huling binago

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
