Ubercart (8.x-4.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (79 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: never
fil: hindi kailanman

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: configure
fil: ayusin

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Do not display
fil: Huwag ipakita

en: Germany
fil: Alemanya

en: France
fil: Pransya

en: Norway
fil: Noruwega

en: Philippines
fil: Pilipinas

en: United Arab Emirates
fil: Nagkakaisang Arabong Emirato

en: United Kingdom
fil: Nagkakaisang Kaharian

en: United States
fil: Estados Unidos

en: English
fil: Ingles

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: None.
fil: Wala.

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Password field is required.
fil: Ang patlang para sa hudyat ay kinakailangan

en: Confirm password
fil: Patunayan ang hudyat
