UI Icons (1.1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Group
ta: குழுமம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Add
ta: சேர்

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: General
ta: பொது

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: About
ta: பற்றி

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
