UI Patterns (8.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Articles
vi: Bài viết

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Core
vi: Nhân

en: Page
vi: Trang

en: Fields
vi: Các trường

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Source
vi: Nguồn

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
