UI Suite Bootstrap (5.0.0-alpha10) - en to ml translation catalogue (29 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
